AIVersion 1.00 |
AI วิเคราะห์ผลบอล |
ทีเด็ด AI |
||||
| แอลเอ็นซี เชอร์คาซี | เสมอ | เอสซี พอลตาวา | แอลเอ็นซี เชอร์คาซี | เสมอ | เอสซี พอลตาวา | |
| 6.05% | 33.92% | 60.02% | 93.95% | 66.08% | 39.98% | |
| 93.56% | 66.98% | 39.46% | 93.56% | 66.98% | 39.46% | |
| 46.92% | 34.36% | 18.72% | 93.85% | 68.72% | 37.43% | |
| 52.4% | 64.2% | 83.4% | 95.2% | 71.61% | 33.19% | |
| บริษัท | แฮนดิแคปเอเชีย | 1x2 | |||||
| ทีมเหย้า | แฮนดิแคป | ทีมเยือน | เหย้าชนะ | เสมอ | เยือนชนะ | ||
| Macauslot |
เปิด ก่อน |
0.84 0.76 |
2.00 2.00 |
0.86 0.94 |
1.09 1.09 |
6.10 6.10 |
11.00 11.00 |
| Crown |
เปิด ก่อน |
0.87 0.77 |
2.00 2.00 |
0.89 0.99 |
1.16 1.16 |
6.50 6.50 |
11.50 11.50 |
| Ladbrokes |
เปิด ก่อน |
|
|
|
1.17 1.15 |
6.00 6.50 |
11.00 11.00 |
| Bet365 |
เปิด ก่อน |
0.83 0.80 |
2.00 2.00 |
0.98 1.00 |
1.18 1.14 |
6.00 6.50 |
12.00 13.00 |
| Easybet |
เปิด ก่อน |
1.04 0.99 |
2.25 2.25 |
0.79 0.78 |
1.15 1.12 |
6.80 6.80 |
16.00 16.00 |
| Vcbet |
เปิด ก่อน |
1.02 1.00 |
2.25 2.25 |
0.79 0.80 |
1.12 1.12 |
7.00 7.00 |
17.00 17.00 |
| Mansion88 |
เปิด ก่อน |
0.89 0.89 |
2.00 2.00 |
0.91 0.91 |
1.16 1.16 |
6.40 6.40 |
9.70 10.00 |
| 12bet |
เปิด ก่อน |
0.89 0.89 |
2.00 2.00 |
0.91 0.91 |
1.16 1.16 |
6.40 6.40 |
9.80 10.00 |
| 18Bet |
เปิด ก่อน |
0.86 0.77 |
2.25 2.00 |
0.86 0.98 |
1.17 1.16 |
6.25 6.75 |
13.50 13.50 |
| Interwetten |
เปิด ก่อน |
0.75 0.80 |
2.00 2.00 |
0.95 0.90 |
1.15 1.17 |
7.25 7.00 |
16.00 14.00 |
| [UKR D1-3] แอลเอ็นซี เชอร์คาซี | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 27 | 16 | 6 | 5 | 36 | 16 | 54 | 3 | 59.3% |
| ทีมเหย้า | 14 | 7 | 4 | 3 | 15 | 9 | 25 | 4 | 50.0% |
| ทีมเยือน | 13 | 9 | 2 | 2 | 21 | 7 | 29 | 3 | 69.2% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 4 | 1 | 6 | 4 | 7 | 16.7% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 12 | 10 | 5 | 15 | 9 | 46 | 5 | 44.4% |
| ทีมเหย้า | 14 | 6 | 5 | 3 | 8 | 6 | 23 | 5 | 42.9% |
| ทีมเยือน | 13 | 6 | 5 | 2 | 7 | 3 | 23 | 3 | 46.2% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 5 | 1 | 2 | 3 | 5 | 0.0% | |
| [UKR D1-16] เอสซี พอลตาวา | |||||||||
| เต็มรอบ | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| รวม | 27 | 2 | 6 | 19 | 23 | 70 | 12 | 16 | 7.4% |
| ทีมเหย้า | 14 | 1 | 3 | 10 | 12 | 37 | 6 | 16 | 7.1% |
| ทีมเยือน | 13 | 1 | 3 | 9 | 11 | 33 | 6 | 16 | 7.7% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 0 | 3 | 3 | 7 | 17 | 3 | 0.0% | |
| ครึ่ง | นัด | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้ | เสีย | แต้ม | อันดับ | Rate |
| รวม | 27 | 7 | 4 | 16 | 13 | 32 | 25 | 13 | 25.9% |
| ทีมเหย้า | 14 | 3 | 1 | 10 | 6 | 18 | 10 | 14 | 21.4% |
| ทีมเยือน | 13 | 4 | 3 | 6 | 7 | 14 | 15 | 11 | 30.8% |
| 6นัดหลังสุด | 6 | 1 | 2 | 3 | 4 | 9 | 5 | 16.7% | |